1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Xin lỗi toàn thể anh ,chi em về việc diễn mở màn trong vòng thi chung kết: Nét đẹp sinh viên SPKT

Thảo luận trong 'Kết nối bạn bè' bắt đầu bởi tuandat, 21 Tháng ba 2011.

1. tuandat New Member

Số bài viết: 58
    Mình là thành viên trong nhóm nhảy của trường SPKT .Mình muốn gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến tất cả mọi người đã theo dõi vòng chung kết " Nét đẹp sinh viên SPKT" . Mình đã nhảy quá tệ trong màn mở đầu chương trình lớn của trường .Mình rất buồn và cảm thấy mình như 1 tội đồ vậy. Thực sự mình đã chuẩn bị khá kĩ nhưng vẫn có sơ suất xảy ra , dây thắt quần của mình bị bung và mình quá lúng túng ,mất bình tĩnh.
    Mình cũng muốn gửi lời xin lỗi đến tất cả thành viên trong SPKT crew , vì mình mà có lẽ nhóm chúng ta sẽ mất sự tin tưởng của mọi người.
    Hi vọng các anh chị ,các bạn có thể thông cảm và tha thứ cho mình !
  2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Re: Xin lỗi toàn thể anh ,chi em về việc diễn mở màn trong vòng thi chung kết: Nét đẹp sinh viên SPK

^^ Tối qua MC cũng mắc lỗi nhiều sai lầm mà, mà MC thì lần này là lần thứ 2 rồi. Hy vọng bạn sẽ không giống như MC
  3. tuandat New Member

Số bài viết: 58
    Re: Xin lỗi toàn thể anh ,chi em về việc diễn mở màn trong vòng thi chung kết: Nét đẹp sinh viên SPK

cám ơn Admin , i hope so!
  4. harybotbeo New Member

Số bài viết: 211

Mình có xem và theo dõi nhóm nhảy trường mình tập dượt trước ngày trình diễn trong 1 chương trình lớn như lần này. Thật sự nhóm đã tập luyện miệt mài, cố gắng sáng tạo và tập kĩ thuật thật nhiều, đó là một tinh thần rất đáng khâm phục. Tuy nhiên về sân tập (lầu 3 khu A) còn nhiều hạn chế như không có gương rất khó để tự sửa tư thế cũng như nét mặt, máy nhạc là laptop nên việc hết pin là không tránh khỏi, về thời gian các thành viên phải sắp xếp thật cân nhắc để tham gia đầy đủ các buổi sinh hoạt.

Về sự cố vừa qua, mình nghĩ nó như một bước ngoặc, một thực tế để tất cả mọi người cần nhìn lại và khắc phục để nhóm nhảy hiện đại trường ta có thể ổn định về thể chất lẫn tinh thần tập trung tốt cả hai mặt: học và niềm đam mê của mình. Nhóm vừa mới thành lập, đang trong giai đoạn phát triển và hoàn thiện, những sự cố có thể làm chùn bước các bạn được không? Mình tin chắc là không!
  5. sukhoidau08 Member

Số bài viết: 142

Chưa kịp cảm ơn nhóm nhảy thì thành viên nhóm nhảy đã xin lỗi rùi :) không có gì hết bạn à. Sẽ có lúc mắc sai xót nhưng quan trọng là bít rút kinh nghiệm và hoàn thiện hơn. Chỉ thương mấy bạn tập nhảy trong hoàn cảnh thiếu đủ thứ. Mà có lẽ thiếu cả những phương tiện bảo hộ thân thể. Mong trường mình có hướng đầu tư cho các bạn. Những giọt mồ hôi của các bạn rất có ý nghĩa ^^ Chúc cả nhóm nhiều sức khoẻ để nhảy típ và học tốt!
  6. duynam_cdt Member

Số bài viết: 292

- HI mình ko theo doi cuộc thi nhưng thấy các bạn rất chia sẽ với bạn, nên mình cũng dành sự cảm thông cho bạn! cố lên nha ban! " ai thành công mà chẳng vấp ngã đôi lần" đây là là câu nói ấn tượng của Cô Thu Hiền bộ môn tâm lí-giáo duc hi. Cố lên nhé bạn!
  7. nhocboyit New Member

Số bài viết: 108

Sự thành công = Tài năng*Nỗ lực*Sự may mắn /:)
    Sự may mắn = (Cẩn trọng + Dự trù trước (dự trù các tình huống xấu))*Sự tự tin
    Sống trên đời ai mà chẳng ít nhất một lần mắc lỗi, nhưng quan trọng là mình sẽ học được những gì để trưởng thành, đó mới là điều quan trọng!
    Chúc cho những ước mơ sẽ luôn bay cao!
    IT chicken
  8. lele_sweetcandy Member

Số bài viết: 123

đừng buồn nữa! ll luôn ủng hộ screw!!!\:D/
  9. pro.o New Member

Số bài viết: 10

phấn đấu lần đầu cũng là lần kế cuối là đc ^^.
  10. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272

Con người ta lớn lên ko phải bởi số lần thành công mà là số lần thất bại và bài học anh ta học đc! ^^!
  11. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

Số bài viết: 636

hihii, thấy mấy bạn nhảy cũng ko tệ mà
    ko sao đâu
  12. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877

Bể chiêu hay sao thế? Mềnh chưa xem ... ai có clip bắn qua cho mềnh nào :x :x :x