1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Ý tưởng 4rum] Hi-tech của tôi

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi Dê con, 11 Tháng sáu 2010.

1. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
    Là sinh viên, chắc hẳn ai cũng có 1 vài thiết bị hi-tech cho riêng mình để hỗ trợ công việc học tập, giải trí và liên lạc của mình.
    Nhằm giúp tạo môi trường giao lưu và học hỏi, sử dụng hiệu quả và bảo quản các thiết bị hi-tech của mình, mình đề xuất mở chuỗi topic "hi-tech của tôi".
    Những topic thuộc chuỗi topic "hi-tech của tôi" sẽ nằm trong mục thảo luận của box công nghệ thông tin.
    Nội dung chính của topic:
    Giới thiệu sơ, tính năng kỹ thuật của thiết bị (có thể post ảnh bạn chụp thiết bị của bạn hoặc lấy từ web khác)
    Cảm nhận của bạn về thiết bị (như ưu, nhược điểm, những điểm cần lưu ý....)
    Ngoài ra có thể đưa ra những đề xuất, thảo luận về tính năng, nhược điểm nào đó của thiết bị mà bạn muốn khắc phục

Lưu ý:
    Những topic thuộc chuỗi topic "hi-tech của tôi" cần có tiêu đề như sau: [hi-tech của tôi] abcd
    (trong đó abcd là tên thiết bị mà bạn muốn giới thiệu).
    Đề xuất BQT tính điểm thưởng cho những bài viết hữu ích, có giá trị trong chuỗi topic "hi-tech của tôi"

Mong mọi người ủng hộ nhiệt tình, cám ơn bạn đã đọc

2. alomehere004 New Member

Số bài viết: 76
  3. Dê con New Member

OK, đang làm cái reviewer về con HP DV6 core i7 ^^
  4. lovelove1912 New Member

Số bài viết: 341
    Cho mình hỏi là điện thoại Nokia 1200 có phải là đồ 2tech không? Nếu phải thì mình làm một quả.

Em hỏi thiệt không phải spam, đừng có ban em nhá.:))
  5. Dê con New Member

Đâu nhiết thiết là hàng khủng bác :D. Nếu là hàng khủng thì đi 4rum khác xem cho đã con mắt ^^.
    Còn 4rum ta chú trọng đến những mặt hàng phổ thông phù hợp với sinh viên, những ưu nhược điểm của anh em spkt.net ấy mà :D. Nên bác cứ show hàng, đừng lo :D.
    Tối nay em làm phát pháo đầu tiên cho :D