1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

yêu như madly?????????

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi chiensy03, 1 Tháng năm 2008.

1. chiensy03 Guest

Số bài viết: 0
    [IMG] để tìm một người yêu mình đã khó, mà tim được người mình yêu lại càng khó hơn nhiều. đúng như vây cuộc sống bộn bề hối hả cứ lặng lẽ trôi đi mà khi ngoảnh đầu nhìn lại thi đầu đã bạc . cuộc sống được định nghĩa là gì nhỉ? phải chăng nó la hàm số tuần hoàn chăng ? hình như không phải? nếu như cuộc sống tuần hoàn theo chu kỳ thì hay biêt mấy trẻ vẫn trẻ mãi . vẫn vui chơi vẫn chạy nhay chẳng cần phải ưu tư suy nghĩ chẳng cần phải buôn ba suơng gió nơi đất khách quê người. sống hay không sông một câu hỏi mà không có câu trả lời. khoảng cách hay không có khoảng cách dương như khi con người ta có nhiều lúc thăng trầm với bao suy nghĩ .và theo các bạn thì khoảng cách nào là xa nhât. không phải là khoảng cách từ ngọn núi này tới ngọn núi kia.cũng không không phải kc từ đại duơng này tới đại duơng kia, cũng không phải là khoảng cách này tói hành tinh nọ mà đó lầ là khoảng cách của hai ngươi đó các bạn a.có những lúc cuộc sống chỉ vẻn vẹn có hai màu trắng và đen hai màu lẫn lộn và đảo điên nó như buông thả và không đi đến đâu, tất cả mọi thứ đều trở lên đáng ghét và đáng dục đi mà không cần ngoảnh lại, nhưng có những lúc lại đổi tọa độ nhanh chóng và đó là những bước ngoặt lớn của cuộc đời. khi ta gặp em dường như ta không còn khái niệm thời gian dài hay ngắn nữa, cuộc đời ta đã đổi khác, mọi vật ta lại thây đáng yêu hơn hai màu trắng đen kia đã được thay thế bởi màu hồng rực rỡ, những cảm giác hồi hộp chờ mong mỏi nhớ nhung cư bám đuổi ta. cứ in sâu vào trong tâm trí ta ngay cả trong giấc ngủ. cuộc đời như thật đẹp. ta lại mình như trẻ lại tuổi 20 kia. tuổi để được yêu được chờ đợi được mong nhớ. và rồi hôm nay ta tìm được mọt nủa của đời ta mà bầy lâu nay ta đi tìm khắp chốn mà chưa thấy, em đã cho ta nhưng cảm giác thật khó tả và hạnh phúc.có lẽ tình yêu nó là cài gì đó rất mạnh nó đựoc ví như chất phóng xạ kia hay mạnh hơn năng lượng của tia x. nó làm cho kẻ yếu thêm mạnh ,kẻ dại thành người khôn và biên kẻ ngu thành người thông minh thực sự. tình yêu là như vậy đấy các ban a, nó làm cho ta có thêm sức mạnh để sống để tồn tại để được yêu em. cảm ơn cha mẹ ngàn lần để ta được sinh ra để hôm nay ta được gặp em trong một chiều mưa trong sân trường .......vắng. (hè 2003 )

"nếu là đá hãy là đá nam châm
    nếu là cây hãy là cây trinh nữ
    nếu là người hãy dâng hiến cho tình yêu"

theo bạn thì bạn yêu gì nhât? ??????
    if(mình= mình) mình yêu cơm nhất
    //because ko có cơm thì ko thể do everything Y/N?
    else what about you?

30/4/2008 design by niemtin101084@yahoo.com [IMG] [IMG]
  2. thienly Member

Số bài viết: 818
    Mình thích nhất một câu nói: Cuộc sống là một chiếc cầu vồng , phải có nắng và mưa mới thấy được màu sắc của nó....